Diễn đàn của tập thể A1K7 THPT Hà Huy Tập
Thông báo một số bạn đăng kí nhưng chưa vào được thì đã vào được rồi, các bạn hãy vào mục "Thành viên" xem mình đã có chưa nhé, chúc các bạn vui vẻ
<h3> Forum của A1K7 Hà Huy Tập Cẩm Xuyên</h3>
Thông báo một số bạn đăng kí nhưng chưa vào được thì đã vào được rồi, các bạn hãy vào mục "Thành viên" xem mình đã có chưa nhé, chúc các bạn vui vẻ
<h3> Forum của A1K7 Hà Huy Tập Cẩm Xuyên</h3>
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đây là trang trao đổi thông tin điện tử của học sinh lớp A1K7 THPT Hà Huy Tập.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  bingbo  

Share  | 

Chúng ta không cô đơn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
Admin
Admin
Admin

Điểm số : 13300
Độ kool : 0

Chúng ta không cô đơn Vide
Bài gửiTiêu đề: Chúng ta không cô đơn   Chúng ta không cô đơn Icon_minitimeThu Jan 28, 2010 10:11 am

Chúng ta làm forum này là để anh em chém gió, học hỏi kinh nghiệm tán gái, tán trai của nhau, chia sẽ những gì mà mỗi người quan tâm. Và trong công cuộc này chúng ta không cô đơn.
Chúng ta có một đồng mình - một đàn em - bé hạt tiêu đó là http://a1k8.tk có lẻ không phải nói thì các bạn cũng biết về lớp này rồi nhỉ. Mình thiết nghĩ các bạn nên ghé qua trang của mấy em, phải nói là rất đẹp và chuyên nghiệp, hơn hẳn trang nhà mình,hehe.

Mình đang có suy nghĩ là sẽ hợp tác với a1k8.tk để hai lớp làm một trang tương đối hoành tráng dành cho trường, đó là nơi học sinh đã ra trường có thể chia sẽ kỹ niệm hình ảnh, học sinh đang học có thể tìm thầy nhiều tài liệu bổ ích. Bàn nào có ý kiến gì xin giơ tay!
https://songhoai.forumvi.com
men_ptit_99
Admin
men_ptit_99

Điểm số : 11778
Độ kool : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúng ta không cô đơn   Chúng ta không cô đơn Icon_minitimeFri Jan 29, 2010 11:08 am

đây là một ý kiến rất chi là hay Chúng ta không cô đơn Icon_cheers Chúng ta không cô đơn Icon_cheers Chúng ta không cô đơn Icon_cheers Chúng ta không cô đơn Icon_cheers
nhưng còn công việc thực hiện là quan trọng nhất Chúng ta không cô đơn Icon_sunny Chúng ta không cô đơn Icon_sunny Chúng ta không cô đơn Icon_sunny
mong là thời gian sắp tới em có thể tham gia ở đó!!!
kekeke Chúng ta không cô đơn Icon_lol Chúng ta không cô đơn Icon_lol Chúng ta không cô đơn Icon_lol
truonganh207.ueh

truonganh207.ueh

Điểm số : 10597

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúng ta không cô đơn   Chúng ta không cô đơn Icon_minitimeFri Jan 29, 2010 5:34 pm

haha.hay lam!minh dong y ca hai tay,hai chan. nhung o day dong nguoi ko gio chan len dc Embarassed .voi lai chan minh hoi ...boc mui!!!!! Chu viet cu tien hanh di.thieu thon tien nong thi cu...loai anh ra khoi danh sach
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúng ta không cô đơn   Chúng ta không cô đơn Icon_minitimeMon Feb 01, 2010 9:50 am

Chúng ta không cô đơn!
Vừa qua nhận được một bài viết trên diễn đàn lớp có link đến forum của các bạn A2, đây quả nhiên là một kết quả đáng mừng, nếu theo tiến trình này thì forum của Trường sẽ có link đến forum các lớp.
vào đây nè: http://a2k7home.tk
Thanh Hien

Thanh Hien

Điểm số : 11572
Độ kool : 3

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúng ta không cô đơn   Chúng ta không cô đơn Icon_minitimeTue Mar 09, 2010 8:29 pm

ui buồn quá, bất chợt hum nay tui xem lại các đoạn phim ngắn của lớp mình, nhớ mọi người quá, vẫn còn đó hình ảnh thầy Đồng chữa bài tập toán, còn đó lúc máy đứa đang say sưa học bài, Tùng đang ngủ, Khánh làm bài tập, mọi người đứng chờ Ngọc Anh mở cửa lớp mà sao chẳng thấy đâu, cái anh chàng này là người chuyên đi muộn mà sao lại để chìa khoá lớp cho hắn...Gìơ đây mỗi đứa một phương trời rồi không biết có khi nào được đoàn tụ như khi xưa nữa không nhỉ. Thực sự cho mình xin nói một lời nhé, đây chỉ là mình hay nghĩ vậy thôi, thực ra bữa Tết lớp mình liên hoan nhưng sao mình có cảm giác còn thiếu thiếu gì đó, không cong như ngày ngày chúng ta vẫn đoàn tụ trên lớp học nữa... Có phải còn thiếu nhiều bạn không tham gia buổi liên hoan đó chăng, dường như các bạn không có chút tình cảm gì với lớp mình hay sao, mình hơi buồn!...nếu các bạn có đọc được những dòng tâm sự của mình thì đừng trách mình nha, mình muốn nhắn gửi đến các bạn là hãy cố gắng thường xuyên liên lạc với tổ ấm A1K7 nha!
Yêu mọi người nhiều lắm!
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúng ta không cô đơn   Chúng ta không cô đơn Icon_minitimeTue Mar 09, 2010 10:21 pm

Nhớ em!
Nhớ những gì mà bạn Thanh Hiền của chúng ta thể hiện trong thời đi học, chúng ta còn nhớ những lần bạn đi học rất sớm để dọn vệ sinh, mặc dù nhà bạn rất xa. Đó là những buổi đi học về sau cùng và Hiền chờ bạn ở B4 nên mình được nói chuyện với Hiền, nhớ nhiều lắm!
namhaivan_124

namhaivan_124

Điểm số : 10316
Độ kool : 10

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúng ta không cô đơn   Chúng ta không cô đơn Icon_minitimeThu Apr 22, 2010 9:20 am

Dung do b viet ah? Hien cua bon tui cham chi,sieng nang,xinh gai,kute nua, noi chung la cai gi cung OK.heeeeeeeeeeeeee
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúng ta không cô đơn   Chúng ta không cô đơn Icon_minitimeThu Apr 22, 2010 2:20 pm

Còn phải hỏi, bạn Hiền mà!
men_ptit_99
Admin
men_ptit_99

Điểm số : 11778
Độ kool : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúng ta không cô đơn   Chúng ta không cô đơn Icon_minitimeThu Apr 22, 2010 8:34 pm

Ok men.
cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers
namhaivan_124

namhaivan_124

Điểm số : 10316
Độ kool : 10

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúng ta không cô đơn   Chúng ta không cô đơn Icon_minitimeSun May 09, 2010 9:13 am

chu hai co cai khau hieu ngon heeeeeeeeeeeee
khong kheo mat rui cung nen
gia vo la trai to' ah?/////////
nghe bua ni hoc wan su,khong biet co wen duoc em mo khong?
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúng ta không cô đơn   Chúng ta không cô đơn Icon_minitime

Chúng ta không cô đơn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Nội dung thông báo
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài