Diễn đàn của tập thể A1K7 THPT Hà Huy Tập
Thông báo một số bạn đăng kí nhưng chưa vào được thì đã vào được rồi, các bạn hãy vào mục "Thành viên" xem mình đã có chưa nhé, chúc các bạn vui vẻ
<h3> Forum của A1K7 Hà Huy Tập Cẩm Xuyên</h3>
Thông báo một số bạn đăng kí nhưng chưa vào được thì đã vào được rồi, các bạn hãy vào mục "Thành viên" xem mình đã có chưa nhé, chúc các bạn vui vẻ
<h3> Forum của A1K7 Hà Huy Tập Cẩm Xuyên</h3>
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đây là trang trao đổi thông tin điện tử của học sinh lớp A1K7 THPT Hà Huy Tập.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  bingbo  

Share  | 

Chao lop minh

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
phamthang

phamthang

Điểm số : 10644
Độ kool : 0

Chao lop minh Vide
Bài gửiTiêu đề: Chao lop minh   Chao lop minh Icon_minitimeFri Mar 12, 2010 8:52 am

Moi nguoi oi minh co nguy co bi duoi ra nuoc ngoai rui ne. Vui qua.hehe.
Cam on moi nguoi nhe. Toi qua minh da nhan duoc rat nhieu tin nhan chuc mung tu moi mien To quoc gui ve cua lop minh day, minh cam on moi nguoi da tin tuong va ung ho minh. Phia truoc con la mot giai doan rat kho khan moi co the duoc di hoc nhung minh se co gang. Minh se co gang het suc minh. Minh hy vong se co co hoi khao tat ca moi nguoi de sang PHAP. hiiiiiiiiiiiiii. vi toi qua co qua nhieu tin nhan chuc mung cua moi nguoi nen minh da khong kip tra loi tin nhan cua mot so ban. Thanh that xin loi va cam on nha.hiiiiiii.
men_ptit_99
Admin
men_ptit_99

Điểm số : 11778
Độ kool : 1

Chao lop minh Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Chao lop minh   Chao lop minh Icon_minitimeSun Mar 14, 2010 4:24 pm

như thế là quá tốt rồi.còn việc cảm ơn thì không cần đâu.vì mọi người đều như minh thôi,chỉ cần 3 tháng sau được ăn liên hoan và tiễn bạn "rời xa tổ quốc" là được rồi.nhưng điều quan trọng nhất vẫn là được T khao là được,ăn là chính mà.và mai sau còn được T đưa quà về từ Pháp nữa.
chúc T thành công.
Chao lop minh Icon_cheers
Chao lop minh Icon_cheers Chao lop minh Icon_cheers Chao lop minh Icon_cheers Chao lop minh Icon_cheers
Thanh Hien

Thanh Hien

Điểm số : 11572
Độ kool : 3

Chao lop minh Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Chao lop minh   Chao lop minh Icon_minitimeMon Mar 15, 2010 12:05 am

hix, mấy đứa ngoài đó sướng wa,thế là được Thắng nhà ta khao rùi, nhưng mà trong ni không bỏ cuộc mô nha,Thắng ơi trong ni không chịu thua ngoài đó mô,hihi, nghe tin bà đi du học mà trong ni ai cũng mững cả, nhưng mà đi rùi thì tết nhớ mà về quê hương với rò, chứ bà mà không về tụi này xử đẹp luôn, hihi Very Happy
Admin
Admin
Admin

Điểm số : 13300

Chao lop minh Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Chao lop minh   Chao lop minh Icon_minitimeMon Mar 15, 2010 10:21 am

Thắng ơi, thế là anh phải xa em ư? Anh không nỡ lòng nào đâu,huhu. Chúc em lên đường đi học gặp nhiều niềm vui nhé, hôm trước anh cũng nghe Trường nói thế, anh cũng kịp thông báo cho mấy người nhưng mà mấy anh mất sim rùi nên không nhắn tin chúc mừng em được, đành viết đôi lời vào đây cho nó tiện vậy. Em đi học thì nhớ giữ gìn sức khỏe, không có anh bên cạnh nhớ phải tự lo cho bản thân đấy. Mà nhớ là đừng có chơi nhiều quá mà không tập trung học tập được đó nha ( đố ai hiểu được).
Thôi, ngàn lời chia tay cũng phải cách xa, ảnh ngoảnh mặt cho em dứt áo ra đi vậy ( Câu này mi cứ nhớ đi rùi khoảng 3 tháng sau đem ra dùng).
https://songhoai.forumvi.com
phamthang

phamthang

Chao lop minh Vide
Bài gửiTiêu đề: hehe   Chao lop minh Icon_minitimeSun Mar 21, 2010 12:18 pm

cảm ơn mọi người nhé. Nếu năm sau mà được đi thì không biêt khi mình liên hoan lớp ta có ai ở nhà không nữa. Vì nếu được đi thì tháng 9 năm sau mình mới bay cơ. Hy vọng khi đó mọi người vẫn về dự được nhé. Laughing
Admin
Admin
Admin

Chao lop minh Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Chao lop minh   Chao lop minh Icon_minitimeTue Mar 23, 2010 4:50 pm

Yên tâm, nhất định mọi người sẽ về chứ.
SS501

SS501

Điểm số : 10570

Chao lop minh Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Chao lop minh   Chao lop minh Icon_minitimeWed Mar 24, 2010 11:05 am

oi .nguoi yeu minh .duoc di du hoc a.
vui he
.to n nhan danh la mot hacker mu den .to se di du hoc .noi la lam .ok.
ko can pho chuong /hahahaha
.yeu em thang nhieu
.neu co mot ngay anh se cuoi em lam vo
.nhunh minh thi uoc mo la duoc sang an do lam viec
chuc moi dieu khung khiep se xay ra voi em thang.heeeeeeeeeeeeeeeeee
ki ten: HACNKER HAHAHAAHHA
Admin
Admin
Admin

Chao lop minh Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Chao lop minh   Chao lop minh Icon_minitimeWed Mar 24, 2010 11:18 am

Cái thằng Hoàng này chả có ý tứ gì cả, ai lại chúc như thế chứ?
men_ptit_99
Admin
men_ptit_99

Chao lop minh Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Chao lop minh   Chao lop minh Icon_minitimeWed Mar 24, 2010 4:38 pm

hi vọng là thế.còn thực hiện là cả một vấn đề,nhưng trường hợp thằng Hoàng đi du học thì cũng có đó.phấn đấu đi thằng em.
wwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwww
bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce
phamthang

phamthang

Chao lop minh Vide
Bài gửiTiêu đề: heeeeeee   Chao lop minh Icon_minitimeThu Mar 25, 2010 5:11 pm

Hoang Sy man t cu tuong la ai. Uhm, doi do rui ta phan dau de t sang Phap, m sang An Do t gap nhau he. Chon cho mo lam trung diem cua 2 nuoc i. heeeeeeeee
Admin
Admin
Admin

Chao lop minh Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Chao lop minh   Chao lop minh Icon_minitimeThu Mar 25, 2010 5:21 pm

Nếu thế chi bằng chọn Việt Nam để là nơi gặp gỡ và giao lưu
men_ptit_99
Admin
men_ptit_99

Chao lop minh Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Chao lop minh   Chao lop minh Icon_minitimeFri Mar 26, 2010 6:59 pm

vừa thân thiện vừa dể hẹn nhau để gặp hơn>chứ đi đo lường trung điểm thì khi nào mới gặp được nhau
ok men!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
cheers cheers cheers cheers cheers
namhaivan_124

namhaivan_124

Điểm số : 10316
Độ kool : 10

Chao lop minh Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Chao lop minh   Chao lop minh Icon_minitimeSun May 09, 2010 9:26 am

troi,thang em.............anh nguong mo em wa
sang day em.sang phap voi anh.anh doi em lau lam rui
sang day voi anh nhe............
anh se dua em di khap pari,vong sang beclin,xuong roma rui ve da nang,va anh se tra em ve ha noi lanh lan................
ok khong em????????????????????????????
chieu anh nhe em......................anh yeu em nhu anh yeu bat mi quang of anh.chua bao gio anh that long voi ai nhu the.........chuc em dat duoc nhung gi minh mpo uoc,,,,,va dung quen anh,aung quen di mot nguoi da cung em suot nhung nam thang than tien nam xua.......nhung lan duoc an khao cua em.anh mung lam.hi vong rang lan nay anh duoc thay em no nu cuoi that tuoi khi em fly nhe..........................to quoc viet nam se ghi ten em.anh va moi nguoi se ghi ten em.hang ngay anh se gianh 1 phut mac niem cho em.cau mong em song vui ve,hanh phuc va thanh cong o ben kia the gioi em nhe.
men_ptit_99
Admin
men_ptit_99

Chao lop minh Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Chao lop minh   Chao lop minh Icon_minitimeThu May 20, 2010 6:42 am

bạn Tùng nói độc quá,bạn bè với nhau sao bạn phải chúc nhau những lời tốt đẹp vậy.hahahaha!!!!
xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx
bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce
Sponsored content

Chao lop minh Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Chao lop minh   Chao lop minh Icon_minitime

Chao lop minh

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Nội dung thông báo
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài