Diễn đàn của tập thể A1K7 THPT Hà Huy Tập
Thông báo một số bạn đăng kí nhưng chưa vào được thì đã vào được rồi, các bạn hãy vào mục "Thành viên" xem mình đã có chưa nhé, chúc các bạn vui vẻ
<h3> Forum của A1K7 Hà Huy Tập Cẩm Xuyên</h3>
Thông báo một số bạn đăng kí nhưng chưa vào được thì đã vào được rồi, các bạn hãy vào mục "Thành viên" xem mình đã có chưa nhé, chúc các bạn vui vẻ
<h3> Forum của A1K7 Hà Huy Tập Cẩm Xuyên</h3>
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đây là trang trao đổi thông tin điện tử của học sinh lớp A1K7 THPT Hà Huy Tập.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  bingbo  

Share  | 

GIỮA KHÓC VÀ CƯỜI_BẠN NGHĨ SAO?????????

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
"bedepgai"

Điểm số : 10550
Độ kool : 5

GIỮA KHÓC VÀ CƯỜI_BẠN NGHĨ SAO????????? Vide
Bài gửiTiêu đề: GIỮA KHÓC VÀ CƯỜI_BẠN NGHĨ SAO?????????   GIỮA KHÓC VÀ CƯỜI_BẠN NGHĨ SAO????????? Icon_minitimeWed Mar 24, 2010 8:27 pm

Lúc nào thì ta nên khóc và lúc nào thì ta nên cười hả các bạn?
Admin
Admin
Admin

Điểm số : 13300
Độ kool : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: GIỮA KHÓC VÀ CƯỜI_BẠN NGHĨ SAO?????????   GIỮA KHÓC VÀ CƯỜI_BẠN NGHĨ SAO????????? Icon_minitimeThu Mar 25, 2010 8:06 am

Tùy theo bản thân, lúc nào con tim muốn khóc thì cứ khóc, lúc nào mà con tim muốn cười thì cứ cười. Không đâu tự dưng đang vui vẻ lại ép bản thân khóc là không được.
https://songhoai.forumvi.com
hoaanhuong91

hoaanhuong91

Điểm số : 10377
Độ kool : 3

Bài gửiTiêu đề: Re: GIỮA KHÓC VÀ CƯỜI_BẠN NGHĨ SAO?????????   GIỮA KHÓC VÀ CƯỜI_BẠN NGHĨ SAO????????? Icon_minitimeSun Mar 28, 2010 11:59 am

có những lúc khóc không có nghĩa là buồn (đôi lúc khóc vì niềm hạnh phúc đó chứ...!!!) ,và ngược lại khi cười cũng không có nghĩa là đang vui (....!!!)
có những người rất ít khi khóc và song song đó là những người rất hiếm khi cười...
có 1 thông tin khoa học thì đôi khi chúng ta phải khóc tí vì nước mắt sẽ làm mắt chúng ta sạch bụi hơn...và không nên kìm lại khi muốn khóc (Đó là họ nói thế còn ai thích kìm thì cứ kìm...)
và giờ là nụ cười...:có câu châm ngôn rằng"nụ cười cho đi thì mình cũng không nghèo hơn mà còn làm giàu cho người chúng ta nữa"...,vậy thì việc gì phảu giữ gương mặt hắc ám với mọi người nhỉ( NÀO !!THỬ CƯỜI CẤY COI...)nói vậy nhưng cũng cười cho đúng hoàn cảnh đó.heee..,đừng có mà bạ mô cười đó thì nguy
(tui mà nói nữa thì dài lắm.để đứa khác nói típ...)ok?
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: GIỮA KHÓC VÀ CƯỜI_BẠN NGHĨ SAO?????????   GIỮA KHÓC VÀ CƯỜI_BẠN NGHĨ SAO????????? Icon_minitimeSun Mar 28, 2010 11:20 pm

Bạn nói rất đúng. Quả thật là hay đấy!
hoaanhuong91

hoaanhuong91

Điểm số : 10377

Bài gửiTiêu đề: Re: GIỮA KHÓC VÀ CƯỜI_BẠN NGHĨ SAO?????????   GIỮA KHÓC VÀ CƯỜI_BẠN NGHĨ SAO????????? Icon_minitimeMon Mar 29, 2010 11:04 pm

Phù-Thủy nói thì nhít ùi.heeeeeee........!!!(đang ngất ngây con gà ta....).uhm.mà răng diễn đàn ni của mấy bạn ít người vậy hè,thấy được mấy đứa thui ah,heeeee.....,tui là lữ khách qua đường ghé chơi thui,trường tui bon nó vô ầm ầm cơ
heeee.......!!
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: GIỮA KHÓC VÀ CƯỜI_BẠN NGHĨ SAO?????????   GIỮA KHÓC VÀ CƯỜI_BẠN NGHĨ SAO????????? Icon_minitimeTue Mar 30, 2010 2:58 pm

Không biết được, có chuyện thì mới nói, chắc lớp tui ít có chuyện hay sao ý.
"bedepgai"

Bài gửiTiêu đề: Re: GIỮA KHÓC VÀ CƯỜI_BẠN NGHĨ SAO?????????   GIỮA KHÓC VÀ CƯỜI_BẠN NGHĨ SAO????????? Icon_minitimeFri Apr 02, 2010 10:31 am

ui,I think too.Tại sao lại phải khó chứ?Khóc sẽ giải quyết đc việc gì nào?Câu trả lời chắc chắn là ko rồi,nhưng bạn thử nghĩ tiếp đi,khi khóc ta cảm thấy thoải mái hơn nhiều,dù là khóc xong bị đau đầu đi chăng nữa.Khi người ta khóc,là lúc đó người ta cảm thấy buồn,đau khổ,hay đau đớn,dù muốn kìm nén nhưng không thể.Ah,và cũng có thế lúc hạnh phúc người ta cũng có thể khóc.Vì vậy,khóc không có nghĩa là xấu,nhung bạn hãy cố gắng khóc thật ít vào,bởi vì khi khóc thì trí óc con người càng thêm hoảng loạn,dẫn đến những suy nghĩ thật tiêu cực và dễ dàng bị ngã gục ngay.Mà đừng khóc thầm một mình hi,hãy khóc thật to lên,chẳng sao đâu.
Nhưng tốt nhất các bạn hãy cười,hãy cảm nhận những cảm giác tuyệt vời trong cuộc sống này.Hãy cười trong thành công,hạnh fúc,chứ đừng cười trong đau khổ,cười mà nước mắt rơi thì thật là tội ngiệp.
Duong_hvan

Điểm số : 10606

Bài gửiTiêu đề: Tra Loi cho a e day!!!!!!!!!!!!!!!!!!11   GIỮA KHÓC VÀ CƯỜI_BẠN NGHĨ SAO????????? Icon_minitimeSun Apr 04, 2010 8:54 am

CƯỜI voi KHÓC là 2 Anh Em sinh đôi!!!!!!!!!
Có CƯỜI ma không có KHÓC thì liệu CƯỜI có còn ý nghĩa không???????????
Do đó............Khi muốn CƯỜI thì cứ thế mà CƯỜI....Muốn KHÓC thì cứ thế mà KHÓC........KHÓC 1 mình không đã thì rủ bạn bè ngồi mà khóc.........Cos thế thì ta mới có thể CƯỜI được...................
KEKEKEKEKEKEKEKEKEKEKEKEKEKEKEKEKEKEKEKEKEKE............................................EEEEEEEEEEEEEE[b]
SS501

SS501

Điểm số : 10570
Độ kool : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: GIỮA KHÓC VÀ CƯỜI_BẠN NGHĨ SAO?????????   GIỮA KHÓC VÀ CƯỜI_BẠN NGHĨ SAO????????? Icon_minitimeTue Apr 06, 2010 5:15 pm

theo toi
la the men khong bao gio khoc . khoc lam cho bon con gay duoc luot.the la no da minh di theo boy khac .to da chuy roi .dau lam.dau den bay gio/ the nhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
kiten:hacker mu den
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: GIỮA KHÓC VÀ CƯỜI_BẠN NGHĨ SAO?????????   GIỮA KHÓC VÀ CƯỜI_BẠN NGHĨ SAO????????? Icon_minitimeWed Apr 07, 2010 7:40 pm

May mà hôm nay ông Hoàng sửa được chữ hacker.
"bedepgai"

Bài gửiTiêu đề: Re: GIỮA KHÓC VÀ CƯỜI_BẠN NGHĨ SAO?????????   GIỮA KHÓC VÀ CƯỜI_BẠN NGHĨ SAO????????? Icon_minitimeMon Apr 19, 2010 7:15 am

tui nghĩ trên forum ni đừng có nói chủ đề ni rùi lạc sang chủ đề khác,ko hay chút nào cả. confused confused .the nha ong vit xem the nao chu tui nghi la rua nà!!!!!!!!!!!!
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: GIỮA KHÓC VÀ CƯỜI_BẠN NGHĨ SAO?????????   GIỮA KHÓC VÀ CƯỜI_BẠN NGHĨ SAO????????? Icon_minitimeMon Apr 19, 2010 12:31 pm

Uhm, you nghĩ như thế có vẻ đúng roài đóa.hihi. Thank phát!
men_ptit_99
Admin
men_ptit_99

Điểm số : 11778
Độ kool : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: GIỮA KHÓC VÀ CƯỜI_BẠN NGHĨ SAO?????????   GIỮA KHÓC VÀ CƯỜI_BẠN NGHĨ SAO????????? Icon_minitimeThu Apr 22, 2010 8:56 pm

ok men,nhưng nói thật là cái việc này rất chi là khó sửa lắm.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: GIỮA KHÓC VÀ CƯỜI_BẠN NGHĨ SAO?????????   GIỮA KHÓC VÀ CƯỜI_BẠN NGHĨ SAO????????? Icon_minitime

GIỮA KHÓC VÀ CƯỜI_BẠN NGHĨ SAO?????????

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Nội dung thông báo
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài