Diễn đàn của tập thể A1K7 THPT Hà Huy Tập
Thông báo một số bạn đăng kí nhưng chưa vào được thì đã vào được rồi, các bạn hãy vào mục "Thành viên" xem mình đã có chưa nhé, chúc các bạn vui vẻ
<h3> Forum của A1K7 Hà Huy Tập Cẩm Xuyên</h3>
Thông báo một số bạn đăng kí nhưng chưa vào được thì đã vào được rồi, các bạn hãy vào mục "Thành viên" xem mình đã có chưa nhé, chúc các bạn vui vẻ
<h3> Forum của A1K7 Hà Huy Tập Cẩm Xuyên</h3>
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đây là trang trao đổi thông tin điện tử của học sinh lớp A1K7 THPT Hà Huy Tập.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  bingbo  

Share  | 

Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giả Thông điệp
truonganh207.ueh

truonganh207.ueh

Điểm số : 10577
Độ kool : 0

Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi Vide
Bài gửiTiêu đề: Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi   Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi Icon_minitimeTue Apr 06, 2010 5:22 pm

Cuộc sống rất cần những người bạn.
Bạn thì cũng có rất nhiều định nghĩa khác nhau: Bạn đồng hương,bạn học,bạn cùng lớp,bạn trai,bạn gái....vv
Những người bạn ít nhiều cũng ảnh hưởng đến cuộc sống của chúng ta
Hôm nay tôi sẽ nói về một người bạn của tôi_một người bạn học.Chúng tôi đả học với nhau suốt 12 năm trời.Từ hồi còn bé xíu.
Bạn ấy học rất giỏi,Rất duyên dáng với nốt ruồi dễ thương.
Thật sự thì bạn ấy là tấm gương cho tôi phấn đấu, chỉ bảo cho tôi nhiều bài tập khó. Bạn ấy là thần tượng của tôi! Thú thực Có lúc tôi đã hơi hơi liêu xiêu trong tình cảm. Nhưng chuyện đó xảy ra từ hồi tôi còn rất bé.hihi
Tôi đang nói tới Bạn PHẠM THỊ THẮNG. Lần sau tôi sẽ bật mí về người bạn mà tôi cảm thấy có lỗi nhất.HUHU

Tôi đã nói lên cảm nghĩ của mình về bạn bè tôi.Sao bạn ko thử nhỉ. Hãy nói lên những ấn tượng,những điều mình nghĩ về người bạn của mình.
SS501

SS501

Điểm số : 10550
Độ kool : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi   Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi Icon_minitimeTue Apr 06, 2010 5:28 pm

toi khong viet ve ban be toima toi viet ve toi :
mot con nguoi khong ra gi,ich ki ,hep hoi,va khong bao gi khoc .
bun thay
troi lai sinh ra toi
bun thay toi lai la toi .
ki ten :hackermu den
truonganh207.ueh

truonganh207.ueh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi   Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi Icon_minitimeTue Apr 06, 2010 5:53 pm

Đúng là Hacker mù.Bó tay!

Đây là trang dành cho những người bạn. Đề nghị mọi người nghiêm túc. Hãy nói hết và nói hết!
Admin
Admin
Admin

Điểm số : 13280

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi   Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi Icon_minitimeWed Apr 07, 2010 7:43 pm

Hóa ra ngày xưa ông Anh với bà Thắng có vấn đề tình củm à? Ngại thật. Mà cô bé trong tranh mà ông Anh đang miêu tả bây giờ không con nốt ruồi đâu nhé, nhớ mà làm lại văn nghe chưa?
https://songhoai.forumvi.com
phamthang

phamthang

Điểm số : 10624

Bài gửiTiêu đề: HEEEEEE   Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi Icon_minitimeTue Apr 13, 2010 6:51 pm

HE HE. THẰNG ANH CÚN ĐÃ CÓ THỜI LIÊU XIÊU TÌNH CẢM VỚI TAU THẬT À? RĂNG KHÔNG CHO TAU BIẾT. TIẾC QUÁ. GIỜ VẪN CHƯA MUỘN MÔ ANH À? HIC I love you
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi   Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi Icon_minitimeWed Apr 14, 2010 1:19 pm

Trùi ui, công khai thế này hả? Có chị mô mọi ngay kết em không, nói cho em biết để em.....
Duong_hvan

Điểm số : 10586
Độ kool : 3

Bài gửiTiêu đề: Anh em làm tôi cười SAX nước mũi rồi   Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi Icon_minitimeSun Apr 18, 2010 11:37 am

Tôi cũng xin thú thực với a e là tôi đã từng có Tình Củm với............................................................................................................................................................................................................
BÁC VIỆT Nhưng tôi đã dấu lòng mình.............Và giờ đây khi tôi muốn nói thật lòng mình thì tôi nghe tin Việt đã bị SIĐA..........Tôi rất yêu Việt.....Tôi muốn lấy Việt Làm VỢ nhưng tôi không chấp nhận Vợ Mình la 1 con BỆNH được......Xin Lỗi e Việt nhé!
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi   Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi Icon_minitimeMon Apr 19, 2010 12:32 pm

Chuẩn!
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Tôi viết về bạn bè tôi 2   Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi Icon_minitimeTue Apr 20, 2010 12:17 am

Người mà tôi muốn kể cho các bạn nghe đây là anh bạn đã học cùng tôi thời cấp 2 lẫn cấp 3. Hai chúng tôi có cùng con đường đến trường trong suốt 7 năm phổ thông. Tôi còn nhớ như in những lần anh bạn siêng năng của mình chờ tôi đi học ở cổng. Những lần chúng tôi đi học nhóm với thằng cu út Hải Tuần. Tất cả bây giờ đã trở thành kỉ niệm, để mỗi khi tôi nhắc lại chuyên này thì nó trở thành một niềm tự hào.
Vâng! Người mà tôi muốn nói đến không ai khác chính là Học viên Học Viện Cảnh Sát, Nguyễn Trọng Quân. Quân với tôi vốn học cùng lớp cả thời cấp 2 lẫn cấp 3. Kỹ niệm nhiều nhất giữa tôi và Quân có lẻ là thời cấp 2, khi đó chúng tôi cùng đi học Toán với nhau, lần ấy Quân là học sinh giỏi nhất trường. Đối với môn tự nhiên như Toán Lý Hóa thì quả thật Quân rất giỏi, cậu ấy luôn làm các thầy cô phải ngạc nhiên về cách giải nhanh của mình. Quân từng có lần đạt giải 3 môn Toán huyện, giải Nhất môn Giải toán qua máy tính Casio huyện (năm đó tui giải 3, Hải Tuần giải 2, Thắng thì không biết, nhưng mà sau 5 đứa đi thi tỉnh thì tôi và Quân trượt chỉ có Thắng là đậu). Không chỉ giỏi về Toán, Quân còn rất giỏi về môn Văn, năm lớp 6 Quân còn nằm trong đội tuyển đi thi HSG huyện văn của Trường, và lẽ di nhiên anh chàng giành giải về cho nhà trường. Học với Quân bấy lâu, tôi không dám khẳng định mình học cùng Quân lâu nhất (cái này chỉ có Phượng và Lệ mới dám nói) nhưng mình rất tự tin khi nói rằng mình hiểu rất nhiều và đồng hành với nó là khâm phục rất nhiều ở Quân. Quân luôn điềm tĩnh và cẩn thận, thông minh và sáng tạo. Không chỉ có vậy, anh chàng của chúng ta còn rất nghiêm túc trong thi cử, đặc biệt là ít người biết Quân hát rất hay. Cầu chúc cho Quân luôn trở thành người dẫn đường - công việc Quân đã làm trong suốt thời phổ thông.
namhaivan_124

namhaivan_124

Điểm số : 10296
Độ kool : 10

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi   Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi Icon_minitimeThu Apr 22, 2010 9:40 am

anh em co biet 3 nam cap 3 tui an com trua o dau?
co le giu ky luc xa truong hht nhat la tui.sang 5h30 dap xe 9 cay so den truong........trua ve nha 12h15,an com,nghi ngoi 30p,1hk15 lai treo len xe voi kai bung chua xuong com...........
Ngay do,thang ban tui wen dau tien trong a1 la ai cac ban biet k?
Tui an trua o nha han nhieu hopn o nha minh........tin duoc k?????????????
Dung do,may thang cam son tot bung lam.........
HAN LA HAI TUAN...........HAI ah,a thuc su may man khi co mot nguoi ae tot nhu chu....
chu biet k?ngay do me LONG noi voi a la me khong mong gi ca,nau com cho cac con an rui sau nay thi dau dai hoc,kiem duoc viec lam rui dung wen ve tham me...................
A thuong me lam chu ah...................
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi   Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi Icon_minitimeThu Apr 22, 2010 2:16 pm

Tớ khóc rồi!
boybkcdt

boybkcdt

Điểm số : 11525

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi   Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi Icon_minitimeThu Apr 22, 2010 4:50 pm

con tau lai nho nhung khoang thoi gian bay gio nam ngoai qua bay oi.rang gio cu len forum lop la lai nho ve nhung ki niem ngay xua.t la nguoi duy nhat co don mot xa.buon that nhung rat la vinh du khi la thanh vien cua lop minh.may ma trong lop con co mot thang cung ten la : "Truong mit" .nva con co thang Truong bun nua chu hihihih.nhomoi nguoi wa troi.2 thang anh em nua chu.Bac viet nhi
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi   Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi Icon_minitimeThu Apr 22, 2010 5:22 pm

Uhm, bác cũng nhớ hai chú lắm, nhớ nhất là hồi mà cả 3 thằng nằm ngủ buổi trưa không thằng nào chịu rửa đọi, mặc dù bảo là thương bà Lệ nhưng chả thằng nào rửa, hic,.
men_ptit_99
Admin
men_ptit_99

Điểm số : 11758

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi   Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi Icon_minitimeThu Apr 22, 2010 8:23 pm

cảm ơn Bác Tùng rất nhiều,bạn bè với những việc như thế thì không phải kể.mãi là anh em tốt của nhau Bác T nhé.chúc bác luôn luôn học giỏi,khỏe mạnh,luôn thành công trong cuộc sống.
cảm ơn Bác Việt đã cho em biết được tình cảm anh em Cẩm Sơn,Đúng là Bác Quân không phải như Bác Việt kể đâu mọi người à.mà là Bác Quân quá tuyệt hơn nhiều mà những gì Bác Việt kể.nhớ lại thời cấp 2,lúc ôn thi môn Giải Toán trên MT thì anh em có thời kì ăn ngủ cùng nhau,giúp nhau học tập.em luôn kình nể,bái phục,và ngưỡng mộ tài năng học tập,tính cách... của Bác Việt và Bác Quân,chúc tình cảm của anh em không bao giờ phai.chúc 2 bác luôn luôn khỏe mạnh,học tập thât tốt.

mãi nhớ về mấy người anh em.
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi   Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi Icon_minitimeThu Apr 22, 2010 10:57 pm

Uhm, Hải à, còn nhớ đợt đi ôn thi giải toán trên máy, hì có đêm ba đứa nằm ngủ nơi phòng của thầy Hùng, mà cái phòng đó thầy chưa ngủ lần nào. Đêm đó lại có mưa nữa chứ,hic, hay thật. Nhớ lại lần kiểm tra để loại chọn đội tuyển mà mỗi thằng một nơi ngồi làm bài. Một đứa thì ở phòng thầy Định, một đứa thì ở cái phòng mà bọn mình đã ngủ, còn mình thì lên văn phòng nhà trường làm - làm một số cô tưởng bị viết biên bản,hic, nhớ quá nhỉ.
xuanbao_1610

Điểm số : 10221
Độ kool : 10

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi   Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi Icon_minitimeSat May 15, 2010 9:40 pm

Viet ah.Viet co nho lan bon minh on thi Dai hoc khong.Co nho lan hai dau ngoi giua san da bong an kem khong.Lan do bon ta ve noi doi Ba LE la di tren thang Quan Leng ve khong thi bi an chui that.Lan do hai dua con dang nghi ve tuong lai con lo lang rang se trat Dai Hoc.Nghi den du van thay hai lam.Ky niem dep dung khong.
anhphuck7hht

anhphuck7hht

Điểm số : 10533

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi   Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi Icon_minitimeSun May 16, 2010 1:27 pm

Bao ah`.lai nho' ve` qua' khu' ah`. m song' no^i. ta^m the^'
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi   Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi Icon_minitimeMon May 17, 2010 12:48 pm

Trích dẫn :
Viet ah.Viet co nho lan bon minh on thi Dai hoc khong.Co nho lan hai dau ngoi giua san da bong an kem khong.Lan do bon ta ve noi doi Ba LE la di tren thang Quan Leng ve khong thi bi an chui that.Lan do hai dua con dang nghi ve tuong lai con lo lang rang se trat Dai Hoc.Nghi den du van thay hai lam.Ky niem dep dung khong.
Mình còn nhớ mà, nhìn những vì sao trên trời hôm đó mình nói rằng chúng ta đang đi để trở thành một trong số chúng. Chúng ta đã ngồi thật lâu, đã thả lòng mình. Đã có phút lo lắng cho bản thân...thật tuyệt
truonganh207.ueh

truonganh207.ueh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi   Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi Icon_minitimeMon May 24, 2010 8:48 am

]size=18]Ui trời,lâu ko vào nên giờ mới bít trang này của mình đắt khách quá trời lun đó.hé hé.
Như đã hứa,hôm nay tôi sẽ nói về người bạn mà tôi cảm thấy có lổi nhất! hu hu

Hùi đó hình như là lớp 11 thì phải.hix, hùi đó tui và người đó suýt oánh nhau to.hêhhe. chỉ vì một chuyện bé tẹo.hix. NGỌC NAM ơi,xin lỗi ngen,hùi đó tui hơi nóng.hix. ngượng wa đi mất.hix,

Mi còn nhớ lần ta thi thử đh
ko? hùi đó điểm môn toán của 2 đứa mình thấp tè lun hẹ.hihi. Mình nhớ là 2 đứa đã cá với nhau là " đứa nào ko thi đậu đh là phải khao chè" đúng ko! cuối cùng thì chẳng đứa nào phải khao cả.hêhhe. sao hùi đó trẻ con quá.hix. hihi.

Lần sau tôi sẻ viết về người bạn mà tôi .... ngưỡng mộ nhất. các bạn chú ý đón đọc nhé.kaka.hihi. [/size]
Chào!
phamthang

phamthang

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi   Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi Icon_minitimeMon May 24, 2010 5:47 pm

Chuyện của Anh cún như kiểu chuyện dài kỳ hẹ. Nhưng mà cũng hay đấy chứ?
phamthang

phamthang

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi   Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi Icon_minitimeMon May 24, 2010 6:35 pm

Một cô giáo cũ của mình đã từng bảo "Thế là mùa hạ đã leo cổng trường để khắc nỗi nhớ vào cây" (may mà ko bị ông Công bắt chệ). Đúng vậy, chúng ta đã xa nhau được 1 năm rồi đấy. Những đứa học trò ngày nào giờ đã lớn hơn một chút, mỗi đứa đã chọn được cho mình một con đường riêng, một chân trời riêng. Nhưng những kỷ niệm của một thời áo trắng sẽ còn đọng lại mãi trong tim mỗi chúng ta, cái thời mà chúng ta chỉ biết học, biết chơi và giận nhau. Vô tư, hồn nhiên chẳng phải lo nghĩ nhiều về cuộc sống. Còn nhớ một năm trước, vào thời gian này, cả lớp mình đang vùi đầu vào đống sách vở để ôn thi tốt nghiệp và đại học. Nhìn đứa nào đứa nấy mặt cũng phờ phạc hẳn đi. Nhưng dù sao cái thời ôn thi cũng vui đúng không? Những đêm thức trắng cùng nhau bảo là để học nhưng rồi chỉ biết ngồi nói chuyện, ra sân ngắm trời, ngắm đất, đếm sao để ngày hôm sau đến lớp gật gù vì tối qua mất ngủ Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi Icon_biggrin. Sẽ còn mãi trong tim những giờ ra chơi, ra học thể dục đuổi nhau chạy khắp sân trường để rồi khi vào học lại giành nhau chỗ ngồi bên cửa sổ. Chúng ta sẽ không bao giờ quên được cái cảnh buổi trưa ở lại cùng nhau trong phòng học, đứa thì ngủ, có những đứa lại ngồi tâm sự và những lần ra chơi đói bụng trốn xuống bà Tiến ăn mì tôm để thầy Đồng bắt được. Vẫn còn đây những tiếng cười đùa vô tư, hồn nhiên vào giờ sinh học trong khi cô Hạnh thì ra ngoài hành lang đứng khóc. Những giờ toán thì không chịu làm bài tập về nhà bị thầy Đồng cho vào sổ đầu bài ngồi nhưng vẫn cho 10 điểm sổ đầu bài (đúng là thầy thiên vị quá). Chúng ta sẽ mãi không thể quên hình ảnh của những người đã chèo lái con đò đưa chúng ta qua sông. Thầy Đồng thì chắc chúng ta sẽ không thể nào nhớ hết được những kỷ niệm về thầy. Có hôm Toàn cẩu lấy nước ra hành lang rửa tay bị thầy mắng cho. Toàn cẩu hết cả hồn. Hình ảnh của thầy Kiên nghiêm khắc nhưng đôi khi cũng vui tính, những tiết học của thầy có những khi ngồi nói chuyện thì không được nhưng ngồi im lặng cũng chẳng xong vì lại bị thầy mắng là không chuẩn bị bài. Rồi cả thầy Thành nữa chứ? Những chuyện cười của thầy rõ ràng là chả hay tẹo nào, kể xong chỉ có thầy cười rồi mấy thằng con trai cũng cười góp cho thầy vui. Đúng là nhất quỷ nhì ma thứ ba học trò... Chúng ta sẽ chẳng thể nào kể hết được những kỷ niệm của thời học sinh. Nhưng dù cuộc sống có khó khăn vất vả đến thế nào thì chúng ta cũng đừng quên nhau nhé, đừng quên những kỷ niệm về nhau nhé A1K7 thân thương?

anhphuck7hht

anhphuck7hht

Điểm số : 10533

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi   Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi Icon_minitimeMon May 24, 2010 8:28 pm

hi`.hay qua' thang ah`
men_ptit_99
Admin
men_ptit_99

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi   Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi Icon_minitimeTue May 25, 2010 3:27 pm

cái con "THẮNG CÒI" này cũng nói hay nhỉ.tưỡng là lâu rồi không học văn thì tài năng bị suy giảm nhưng thấy tài năng còn được nâng lên nữa chứ???đúng là ...........
wwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwww
affraid affraid affraid affraid affraid affraid
phamthang

phamthang

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi   Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi Icon_minitimeTue May 25, 2010 4:42 pm

Ngẫu hứng í mà. Tự nhiên thấy nhớ lớp mình quá mọi người ơi!!!!!!!
men_ptit_99
Admin
men_ptit_99

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi   Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi Icon_minitimeTue May 25, 2010 7:12 pm

giả vờ khen cho tí thì đã chảy nác mũi hả.nhưng nói thật thì cũng nhớ lớp mình thật.
hahahahahaha
xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx
Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi   Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi Icon_minitime

Tôi Viết Về Bạn Bè Tôi

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 2 trang Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Nội dung thông báo
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài