Diễn đàn của tập thể A1K7 THPT Hà Huy Tập
Thông báo một số bạn đăng kí nhưng chưa vào được thì đã vào được rồi, các bạn hãy vào mục "Thành viên" xem mình đã có chưa nhé, chúc các bạn vui vẻ
<h3> Forum của A1K7 Hà Huy Tập Cẩm Xuyên</h3>
Thông báo một số bạn đăng kí nhưng chưa vào được thì đã vào được rồi, các bạn hãy vào mục "Thành viên" xem mình đã có chưa nhé, chúc các bạn vui vẻ
<h3> Forum của A1K7 Hà Huy Tập Cẩm Xuyên</h3>
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đây là trang trao đổi thông tin điện tử của học sinh lớp A1K7 THPT Hà Huy Tập.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  bingbo  

Share  | 

Thông báo thêm đường link trang forum lớp

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
Admin
Admin
Admin

Điểm số : 13280
Độ kool : 0

Thông báo thêm đường link trang forum lớp Vide
Bài gửiTiêu đề: Thông báo thêm đường link trang forum lớp   Thông báo thêm đường link trang forum lớp Icon_minitimeFri May 21, 2010 6:07 pm

Thời gian trôi nhanh quá, mới đó mà diễn đàn lớp đã thành lập được mấy tháng rồi. Lịch sử thành lập và quá trình hoạt động vẻ vang của forum thật chẳng thể vài dòng mà nói hết được. Nhưng có một chuyện mà đến ngồi ăn em cũng nghĩ đến đó là cái tên trang web lớp mình. Kể như lớp a1 khóa 8 thì là a1k8.tk còn a2 khóa ta thì là a2k7home.tk còn của chúng ta thì hơi lạ: hoanhtrang.tk ;
Chắc ai nghe cũng giật nảy cả mình? Chúng ta có thể tự hào, nhưng có nhất thiết phải phô trương không? Hoàng tráng, có đáng không? Có cảm thấy không bản sắc không? Chúng ta hãy cùng nhau ủng hộ kế hoạch đổi tên trang lớp sang thành a1k7.tk nhất trí không các bạn.
Hãy gõ a1k7.tk để truy cập trang lớp thay vì hoanhtrang.tk .Tất cả vì một forum lành mạnh!
https://songhoai.forumvi.com

Thông báo thêm đường link trang forum lớp

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Nội dung thông báo
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài