Diễn đàn của tập thể A1K7 THPT Hà Huy Tập
Thông báo một số bạn đăng kí nhưng chưa vào được thì đã vào được rồi, các bạn hãy vào mục "Thành viên" xem mình đã có chưa nhé, chúc các bạn vui vẻ
<h3> Forum của A1K7 Hà Huy Tập Cẩm Xuyên</h3>
Thông báo một số bạn đăng kí nhưng chưa vào được thì đã vào được rồi, các bạn hãy vào mục "Thành viên" xem mình đã có chưa nhé, chúc các bạn vui vẻ
<h3> Forum của A1K7 Hà Huy Tập Cẩm Xuyên</h3>
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đây là trang trao đổi thông tin điện tử của học sinh lớp A1K7 THPT Hà Huy Tập.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  bingbo  

Share  | 

Có nên yêu người yêu của bạn.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
Admin
Admin
Admin

Điểm số : 13300
Độ kool : 0

Có nên yêu người yêu của bạn. Vide
Bài gửiTiêu đề: Có nên yêu người yêu của bạn.   Có nên yêu người yêu của bạn. Icon_minitimeSun Jun 13, 2010 4:16 pm

Thiên hạ người ta kháo nhau rằng trai anh hùng gái thuyền quyên hay anh hùng là anh hùng vì mĩ nhân,xuềnh xoàng hơn nữa là sang vì vợ. Đấy,ai ai cũng chấp nhận rằng làm con trai là phải có mĩ nhân đi kèm,hic. Nhưng mà người ta cũng lắm luật, con thầy vợ bạn gái cùng cơ quan,những mĩ nhân ấy phải tránh xa. Bay
https://songhoai.forumvi.com
namhaivan_124

namhaivan_124

Điểm số : 10316
Độ kool : 10

Bài gửiTiêu đề: Re: Có nên yêu người yêu của bạn.   Có nên yêu người yêu của bạn. Icon_minitimeWed Jun 16, 2010 9:13 am

Theo t nghĩ là tình yêu xuất phát từ trái tim,nó đến và di mà không hẹn trước, không ai điều khiển được tình yêu, chỉ co những người điều khiển được trái tim mà thôi.............
Khi yêu một người, ai cũng mong người mình yêu được sống vui vẻ, hạnh phúc, giù không đến đươc vơi nhau. Ai chả muốn đươc đón nhận tình cảm và được ở bên người mình yêu........
Có người đã nói với t rằng: Khi yêu, đừng bao giờ nghĩ là liệu mình có mang lại hạnh phúc cho người mình yêu hay không, mà hãy đến và không ai khác ma chính bạn hãy mang lại hạnh phúc cho người ấy. Điều quan trọng nhất là bạn đến vớ người đó bàng cách nào khi hai trái tim còn đang bối rối, ngập ngừng, thâm chí còn đang phân vân......
T hiểu bây giờ V đang ở the "tiến thoái lưỡng nan" nhưng bây giờ điều quan trọng nhất là phải biết chờ đợi............Đó là liều thuốc tốt nhất V ạ.
Còn việc có nên yêu người yêu của bạn không thì theo t nghỉ là: yêu la tự do của mỗi người, nhưng nêu cô ấy đang hanh phúc bên người mình yêu thì bạn không nên buồn, mà hãy vui lên, đơn giản vì người mình yêu đang sống hạnh phúc mà.....Đó chả phải là điều quý giá nhất của tình yêu hay sao?
Còn nếu cô ấy không tìm thấy hạnh phúc, niềm vui trong tình yêu, ngược lại bạn còn thấy những giọt nước mắt của cô ấy thì chắc chắn bạn sẽ rất đau lòng...Và lúc này, bạn sẽ là một người bạn thân lý tưởng cho cô ấy tâm sư, bạn phải là ngươi biết lắng nghe và thấu hiểu. Dần dần, cô ấy sẽ biết được tình cảm mà bạn luôn dành cho cô ấy mà bấy lâu cô ấy không hề hay biết...Và cuối cùng, quết định là ở cô ấy.
Hãy là một người đàn ông biết lắng nghe và thấu hiểu... Mời mọi người cùng lă ngs nghe bài hát, BẢN TÌNH CA ĐẦU TIÊN:
http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Ban-tinh-ca-dau-tien-Duy-Khoa.IW6WW7EI.html
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Có nên yêu người yêu của bạn.   Có nên yêu người yêu của bạn. Icon_minitimeWed Jun 16, 2010 5:50 pm

Cảm ơn T vì sự chia sẻ hết sức chân thành này, cô gái nào mà T yêu chắc chắn sau này sẽ được hạnh phúc.
SS501

SS501

Điểm số : 10570
Độ kool : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Có nên yêu người yêu của bạn.   Có nên yêu người yêu của bạn. Icon_minitimeWed Jun 16, 2010 10:40 pm

may anh oi
yeu lam gi cho doi no vai dai
nhu toi day yeu xong lai bo the moi suong
hoc lam gi cho no dau ngu them
tom lai la choi game va kiem tien ma khong can lao dong la duoc
SS501

SS501

Điểm số : 10570
Độ kool : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Có nên yêu người yêu của bạn.   Có nên yêu người yêu của bạn. Icon_minitimeWed Jun 16, 2010 10:41 pm

the moi goi la dang cap khong can pho chuong
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Có nên yêu người yêu của bạn.   Có nên yêu người yêu của bạn. Icon_minitimeThu Jun 17, 2010 11:36 am

Em ơi, nếu không yêu cuộc sống của em sẽ có chiều rộng mà không có chiều sâu, nếu em không yêu thật lòng làm sao em hiểu yêu là thế nào? Chưa thử thì chưa biết. Em cứ về thử yêu con mẫu giáo thì biết, tình yêu đó của em anh tin là rất trong sáng, trong sáng đến từng cái kẹo hai đứa tranh nhau.keke
boybkcdt

boybkcdt

Điểm số : 11545

Bài gửiTiêu đề: Re: Có nên yêu người yêu của bạn.   Có nên yêu người yêu của bạn. Icon_minitimeSun Jun 20, 2010 3:40 pm

hi tung ico kinh nghiem rui.con minh thi chua co kinh nghiem gi ka na.khong biet khi mo co nguoi yeu day biet. m co ng yeu rui se te nao nhi.bac viet nam trong tinh canh do ah.gio thi rang rui
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Có nên yêu người yêu của bạn.   Có nên yêu người yêu của bạn. Icon_minitimeMon Jun 21, 2010 4:14 pm

Có nằm trong đó mô mi, chẳng qua là phải tìm hiểu cho biết chứ.hihi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Có nên yêu người yêu của bạn.   Có nên yêu người yêu của bạn. Icon_minitime

Có nên yêu người yêu của bạn.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Nội dung thông báo
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài