Diễn đàn của tập thể A1K7 THPT Hà Huy Tập
Thông báo một số bạn đăng kí nhưng chưa vào được thì đã vào được rồi, các bạn hãy vào mục "Thành viên" xem mình đã có chưa nhé, chúc các bạn vui vẻ
<h3> Forum của A1K7 Hà Huy Tập Cẩm Xuyên</h3>
Thông báo một số bạn đăng kí nhưng chưa vào được thì đã vào được rồi, các bạn hãy vào mục "Thành viên" xem mình đã có chưa nhé, chúc các bạn vui vẻ
<h3> Forum của A1K7 Hà Huy Tập Cẩm Xuyên</h3>
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đây là trang trao đổi thông tin điện tử của học sinh lớp A1K7 THPT Hà Huy Tập.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  bingbo  

Share  | 

Chúng ta đã là sinh viên học xong năm nhất

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
Admin
Admin
Admin

Điểm số : 13280
Độ kool : 0

Chúng ta đã là sinh viên học xong năm nhất Vide
Bài gửiTiêu đề: Chúng ta đã là sinh viên học xong năm nhất   Chúng ta đã là sinh viên học xong năm nhất Icon_minitimeFri Jul 16, 2010 12:41 am

Chào các bạn!
Chúng ta đang tận hưởng không khí những ngày hè vui vẻ với bạn bẻ, gia đình và cảm giác sinh viên năm nhất theo đúng nghĩa của nó. Chúng ta đã học xong năm nhất đại học. Chúng ta sắp là sinh viên năm 2 rồi đó các bạn. Gần 365 ngày kể từ ngày tui và các bạn bắt đầu trở thành một sinh viên rồi. Chúng ta đã gặt hái được những gì?
Riêng tui, tui đã được nếm đôi chút gì đó mùi vị của sinh viên năm nhất nói riêng và sinh viên đại học nói chung. Có những đêm thức trắng, có những buổi trà đá, có những buổi học trên thư viện, cũng có những lúc gục đầu nằm ngủ vô tội vạ trên giảng đường. Tất cả cứ trôi qua như một ảo ảnh, trôi qua nhanh hết sức tưởng. Có cố lắm và có là hậu duệ của thầy Kiên văn cũng không đủ sức tưởng tượng rẳng tui đang ngồi đây, viết một entry về những gì tui gặp phải năm nhất đại học, nhưng đó đã là sự thực.
Năm nhất, với một trái tim nhiệt tình và bao ước mơ ấp ủ, chúng ta đang trên con đường nấu chiến ấp ủ đó để nó thành hiện thực. Một hiện thực có thể sẽ hiện hữu, có thể không, nhưng những gì năm nhất đưa lại cho ta đáng cho mọi người dành một phút nghĩ về nó. Bây giờ hãy xem nhé, bạn sẽ vẫn là học sinh khi học 11 lên 12, nhưng đỗ đại học và đi học đại học, sau 1 năm bạn thay đổi hoàn toàn, bạn đã là sinh viên, đúng nghĩa là sinh viên.
Hãy cảm tạ năm nhất, cảm tạ khoảng thời gian biến bạn thành sinh viên!
https://songhoai.forumvi.com
phamthang

phamthang

Điểm số : 10624

Bài gửiTiêu đề: 222222222222   Chúng ta đã là sinh viên học xong năm nhất Icon_minitimeFri Jul 30, 2010 10:24 pm

Lâu lắm rồi không vào một diễn đàn chi cả. Bựa ni là túi thứ 6 (ngày mà mình luôn mơ ước trong tuần, hic) mới lượn lờ qua forum lớp, bài đầu tiên mình đọc lại là bài của thằng Việt chứ? Ôi buồn quá! Rứa là năm nhất cũng đã hết rồi, mấy đứa a1k7 nghịch ngợm ngày nào giờ lại sắp vào năm 2 đại học rồi. Đến khi nào lớp mình mới được tụ họp đông đủ, mình lại được gặp tất cả thành viên của a1k7 đây các bạn? NHỚ LỚP MÌNH QUÁ! Mọi người về hè có nhớ đến tui không đó? Sad
Sao lâu rồi không có ai vào cả thế? Cũng đúng thôi, chắc ai cũng như mình, chỉ có thằng admin phải vào để còn duy trì forum đấy chứ? hic.
men_ptit_99
Admin
men_ptit_99

Điểm số : 11758
Độ kool : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúng ta đã là sinh viên học xong năm nhất   Chúng ta đã là sinh viên học xong năm nhất Icon_minitimeSat Jul 31, 2010 7:52 pm

ặc.về quê thì mọi người lấy đâu ra mạng chứ?toàn là mạng nhiện thôi à.mà nói thật mọi người xong năm nhất rùi,chứ mình thì chưa đó a.chán như con gián luôn.nhưng dù sao năm ni đi xe buýt,đi vào trường có người gọi bằng anh ,chị rùi.như thế cũng sướng hơn tẻo.hahahahahaha.mà toàn là con T nhác vào chứ mọi người vẫn vào thường xuyên nhé.à mà về hè mọi người nhắc T suốt,như là điện T về đi chơi bây,gọi T về đi ăn ốc CT,hay gọi về đi uống cafe(có lẻ nó đang tức lắm rụ)hahahahaha
bounce bounce bounce bounce bounce bounce

Được sửa bởi men_ptit_99 ngày Thu Aug 05, 2010 7:54 pm; sửa lần 1.
truonganh207.ueh

truonganh207.ueh

Điểm số : 10577

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúng ta đã là sinh viên học xong năm nhất   Chúng ta đã là sinh viên học xong năm nhất Icon_minitimeThu Aug 05, 2010 10:05 am

Sinh viên năm 2 xin chào mọi người! Mọi người có nhớ tui ko? Nhớ lắm hả? Tui bít mà. keke. Nhanh quá! thời gian như con ... chạy ngoài đồng ấy.hix.
Hè vừa rồi sao ít đứa về quá!
Kon thắng cúc to mồm mà có thấy mò mặt về mô. lol!
hoaanhuong91

hoaanhuong91

Điểm số : 10357
Độ kool : 3

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúng ta đã là sinh viên học xong năm nhất   Chúng ta đã là sinh viên học xong năm nhất Icon_minitimeSat Aug 07, 2010 5:06 pm

Truong Anh đã viết:
Sinh viên năm 2 xin chào mọi người! Mọi người có nhớ tui ko? Nhớ lắm hả? Tui bít mà. keke. Nhanh quá! thời gian như con ... chạy ngoài đồng ấy.hix.
Hè vừa rồi sao ít đứa về quá!
Kon thắng cúc to mồm mà có thấy mò mặt về mô. lol!
hic,truonganh "trương phô "mác sinh viên năm 2 nghe rầm rộ hẹ?
năm 2 thì có lẽ đã bớt "khờ"hơn cả rùi nhỉ?và có lẽ phần nào đó nhìn đời bằng con mắt bớt thực tế hơn cả rùi,....cuộc sống mà
phamthang

phamthang

Điểm số : 10624

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúng ta đã là sinh viên học xong năm nhất   Chúng ta đã là sinh viên học xong năm nhất Icon_minitimeMon Aug 09, 2010 1:13 pm

De nghi chu Anh sua doi lai cau nha! Dam an "loi" voi t rua ah? T khong ve la do co nguyen nhan cua no. Do la "CO CHONG CON NGOAI NI ROI TI MAN RANG MA VE DUOC NUA". He dinh ve tham bo me nhung con dang nho dai qua khong no dem ve cung khong no de lai HN nen danh that le voi ca nha!
con chu Hai thi khong duoc khieu khich a e nghe chua? ngon ti bua mo chay bo tu truong m sang truong t coi? hic.
truonganh207.ueh

truonganh207.ueh

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúng ta đã là sinh viên học xong năm nhất   Chúng ta đã là sinh viên học xong năm nhất Icon_minitimeSat Aug 14, 2010 10:34 am

"hoaanhuong91" là ai rứa bây hẹ?????????
hoaanhuong91

hoaanhuong91

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúng ta đã là sinh viên học xong năm nhất   Chúng ta đã là sinh viên học xong năm nhất Icon_minitimeSat Aug 21, 2010 4:57 pm

Truong Anh đã viết:
"hoaanhuong91" là ai rứa bây hẹ?????????
hic,hỏi chi mà "rầm rộ "rứa!!ai chắc có nói cũng chỉ đem thêm thắc mắc cho bạn,cứ hiểu là bạn cho nó nhẹ nhàng?ok???
SS501

SS501

Điểm số : 10550
Độ kool : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúng ta đã là sinh viên học xong năm nhất   Chúng ta đã là sinh viên học xong năm nhất Icon_minitimeSun Sep 05, 2010 6:45 pm

hahahah
xin chao
to khong thich lam sinh vien
to thich lam hoc sinh
ok men
i love you and remember
truonganh207.ueh

truonganh207.ueh

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúng ta đã là sinh viên học xong năm nhất   Chúng ta đã là sinh viên học xong năm nhất Icon_minitimeMon Sep 06, 2010 10:08 am

Dua mo ma hay nhai anh em vay ca????????
hoaanhuong91

hoaanhuong91

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúng ta đã là sinh viên học xong năm nhất   Chúng ta đã là sinh viên học xong năm nhất Icon_minitimeSat Sep 18, 2010 1:35 pm

đó k phải là nhái anh em mà "trích dẫn"đó chứ,chỉ muốn người khác được hiểu cụ thể những gì bản thân muốn nói thôi mà bạn.ok????.mình là ai có nói bạn cũng không biết
truonganh207.ueh

truonganh207.ueh

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúng ta đã là sinh viên học xong năm nhất   Chúng ta đã là sinh viên học xong năm nhất Icon_minitimeSat Sep 18, 2010 5:21 pm

ok. hi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúng ta đã là sinh viên học xong năm nhất   Chúng ta đã là sinh viên học xong năm nhất Icon_minitime

Chúng ta đã là sinh viên học xong năm nhất

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Nội dung thông báo
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài