Diễn đàn của tập thể A1K7 THPT Hà Huy Tập
Thông báo một số bạn đăng kí nhưng chưa vào được thì đã vào được rồi, các bạn hãy vào mục "Thành viên" xem mình đã có chưa nhé, chúc các bạn vui vẻ
<h3> Forum của A1K7 Hà Huy Tập Cẩm Xuyên</h3>
Thông báo một số bạn đăng kí nhưng chưa vào được thì đã vào được rồi, các bạn hãy vào mục "Thành viên" xem mình đã có chưa nhé, chúc các bạn vui vẻ
<h3> Forum của A1K7 Hà Huy Tập Cẩm Xuyên</h3>
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đây là trang trao đổi thông tin điện tử của học sinh lớp A1K7 THPT Hà Huy Tập.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  bingbo  

Share  | 

Chu Minh Phúc 925 điểm TOEIC

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
muatuyet

Điểm số : 9815
Độ kool : 10

Chu Minh Phúc 925 điểm TOEIC  Vide
Bài gửiTiêu đề: Chu Minh Phúc 925 điểm TOEIC     Chu Minh Phúc 925 điểm TOEIC  Icon_minitimeTue Dec 28, 2010 8:26 pm

Chu Minh Phúc 925 điểm TOEIC  Product_thumb.php?img=noimage

Tháng 10 vừa qua, EQuest Hà Nội rất tự hào có bạn Chu Minh Phúc - SV ĐH KTQD đạt 925 điểm TOEIC. Tổng đài EQuest tức thì nhấc máy chúc mừng bạn Phúc.
Trong niềm vui khôn tả, Phúc đã chia sẻ:

“Nhận thấy khả năng ngoại ngữ rất quan trọng cho công việc của mình sau này nên mình đã dành nhiều thời gian cho việc học tiếng Anh. Qua tìm hiểu và bạn bè giới thiệu, mình đã đăng kí một khóa TOEIC tại EQuest, bổ sung thêm vào việc tự học ở nhà qua các giáo trình, đọc báo chí, xem các kênh truyền hình tiếng Anh.

EQuest thật sự là nơi mình được trau dồi thêm khả năng Tiếng Anh toàn diện. Các giáo viên hết sức tận tình, giỏi chuyên môn. Phải nói rằng môi trường học “hết ý”. Thành công của mình có đóng góp không nhỏ của EQuest. Cám ơn Equest rất nhiều ^^”

Mọi người thấy Bạn Phúc học pro chưa, không biết khi nào mình được như anh ấy nhỉ, phải cố gắng lên mới được.
thinh_x3camson

Điểm số : 9790
Độ kool : 10

Chu Minh Phúc 925 điểm TOEIC  Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Chu Minh Phúc 925 điểm TOEIC     Chu Minh Phúc 925 điểm TOEIC  Icon_minitimeTue Dec 28, 2010 8:34 pm

Evil or Very Mad Razz Twisted Evil

Tớ cũng đang học TOEFL iBT tại Học Viện EQuest nè, thấy EQ đào tạo cũng tốt đó. Đặc biệt là du học tại các trường đại học nổi tiếng hàng đầu tại Mỹ.
Gần đây, tớ cũng biết một số thông tin về du học Mỹ của TT này nè :

http://hocgi-odau.vn/video.php?id=54&cid=1

Để biết thông tin chi tiết các bạn có thể tham khảo tại : http://www.Equest.edu.vn

Tại TP.HCM, địa chỉ :

- 116 Cống Quỳnh, Phạm Ngũ Lão, Quận Nhất, Tel 84-8 6 291 6837/6 291 6838
- 352 Cộng Hòa, Phường 13, Quận Tân Bình, Tel: 84-8 6 292 5643/
6 292 5644

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Nội dung thông báo
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài