Diễn đàn của tập thể A1K7 THPT Hà Huy Tập
Thông báo một số bạn đăng kí nhưng chưa vào được thì đã vào được rồi, các bạn hãy vào mục "Thành viên" xem mình đã có chưa nhé, chúc các bạn vui vẻ
<h3> Forum của A1K7 Hà Huy Tập Cẩm Xuyên</h3>
Thông báo một số bạn đăng kí nhưng chưa vào được thì đã vào được rồi, các bạn hãy vào mục "Thành viên" xem mình đã có chưa nhé, chúc các bạn vui vẻ
<h3> Forum của A1K7 Hà Huy Tập Cẩm Xuyên</h3>
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đây là trang trao đổi thông tin điện tử của học sinh lớp A1K7 THPT Hà Huy Tập.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  bingbo  

Share  | 

Đôi khi con người ta cần dừng lại

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
phamthang

phamthang

Điểm số : 10624
Độ kool : 0

Đôi khi con người ta cần dừng lại Vide
Bài gửiTiêu đề: Đôi khi con người ta cần dừng lại   Đôi khi con người ta cần dừng lại Icon_minitimeThu Dec 31, 2009 12:16 am

"Đôi khi con người ta cần dừng lại..Dừng lại để rồi bước nhanh hơn... Đôi khi con người ta cần buông tay..Cần cho đi để rồi có nhiều hơn.... Đôi khi con người ta cần khóc.. Khóc thật lớn để rồi cười thật to..... Đôi khi con người ta cần một mình.. Một mình là để biết có nhau quan trọng như thế nào.. ... Đừng để nhìn thấy 1 nụ cười rồi mới cười lại. Đừng để đến khi được yêu thương mới yêu thương lại. Đừng đợi đến khi cô đơn rồi mới nhận thấy giá trị của ai đó! "
Cuộc đời là như thế, tôi và bạn - hãy để cho tâm hồn mình có nhưng giây phút thảnh thơi.
Admin
Admin
Admin

Điểm số : 13280

Bài gửiTiêu đề: Re: Đôi khi con người ta cần dừng lại   Đôi khi con người ta cần dừng lại Icon_minitimeFri Jul 23, 2010 3:15 pm

Uhm.
https://songhoai.forumvi.com
men_ptit_99
Admin
men_ptit_99

Điểm số : 11758
Độ kool : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Đôi khi con người ta cần dừng lại   Đôi khi con người ta cần dừng lại Icon_minitimeSat Jul 31, 2010 10:41 pm

nên dừng lại chứ.đi trên xe khách loại ghế ngồi thì làm gì mà có ...phải dừng lại đê đi... .không thì ảnh hưởng đến Thận,hoặc đi uống bia cũng thế,phải dừng lại mà đi ...chứ,không thì có mà uống được nữa,dừng lại để uống nhiều hơn mà.hahahahahaha
cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers
xuanbao1610

Điểm số : 10328

Bài gửiTiêu đề: Re: Đôi khi con người ta cần dừng lại   Đôi khi con người ta cần dừng lại Icon_minitimeSat Sep 04, 2010 10:05 am

Bạn hãy nhìn những hạt cát dưới chân bạn và nắm một nắm cát đầy đi. Bạn biết không, nắm cát trong lòng bàn tay của bạn cũng giống như bạn bè của bạn vậy. Những hạt cát quá xa lòng bàn tay bạn sẽ theo kẻ hở giữa những ngón tay bạn mà rơi ra ngoài. Nếu bạn càng siết chặt bàn tay thì chúng càng rơi ra nhiều hơn. Chỉ có những hạt cát nằm giữa lòng bàn tay bạn, được giữ chặt trong đó mới còn lại mà thôi. Đó chính là những người bạn thân thiết mà chúng ta thật sự cần, những người bạn này sẽ ở lại với ta dù bất cứ chuyện gì xảy ra. Nhưng, bạn thấy đó, những hạt cát này rất ít và dễ dàng rơi ra nếu ta không biết giữ gìn. Hãy đem chúng về và ngâm trong những vỉ màu đẹp nhất. Hãy giữ gìn và nâng niu chúng bằng tình cảm của mình. Chúng sẽ ở bên cạnh bạn và không rời xa đâu
Admin
Admin
Admin

Điểm số : 13280

Bài gửiTiêu đề: Re: Đôi khi con người ta cần dừng lại   Đôi khi con người ta cần dừng lại Icon_minitimeTue Sep 07, 2010 5:36 pm

Hay.
https://songhoai.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Đôi khi con người ta cần dừng lại   Đôi khi con người ta cần dừng lại Icon_minitime

Đôi khi con người ta cần dừng lại

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Nội dung thông báo
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài