Diễn đàn của tập thể A1K7 THPT Hà Huy Tập
Thông báo một số bạn đăng kí nhưng chưa vào được thì đã vào được rồi, các bạn hãy vào mục "Thành viên" xem mình đã có chưa nhé, chúc các bạn vui vẻ
<h3> Forum của A1K7 Hà Huy Tập Cẩm Xuyên</h3>
Thông báo một số bạn đăng kí nhưng chưa vào được thì đã vào được rồi, các bạn hãy vào mục "Thành viên" xem mình đã có chưa nhé, chúc các bạn vui vẻ
<h3> Forum của A1K7 Hà Huy Tập Cẩm Xuyên</h3>
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đây là trang trao đổi thông tin điện tử của học sinh lớp A1K7 THPT Hà Huy Tập.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  bingbo  

Cuộc sống của chúng ta rồi sẽ thế nào?

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Điểm số : 13300
Độ kool : 0

Cuộc sống của chúng ta rồi sẽ thế nào? Empty
24012010
Bài gửiCuộc sống của chúng ta rồi sẽ thế nào?

Chào tất cả anh em, mình đang ngồi trong phòng trọ, cảm giác buồn lắm. Đáng nhẽ ra được trọ cùng hai thằng bạn (Trường và Việt) thì mình phải luôn vui vẻ, thật sự thì bọn mình cũng cười suốt. Nhưng mà, mỗi khi nhìn lại cái cuộc sống mình đang trải qua, bản thân mình lại có một nỗi lo nhất định, có cái gì đó mơ hồ mà mình chưa xác định. Đôi khi ngồi với bạn bè cùng lớp đại học mình tự hỏi rằng sau này trong gần 10 chuyên nghành của CNTT mình sẽ làm gì? Rồi sau này mình sẽ phải lấy vợ thế nào ( Very Happy ) hoặc là ngày mai phải đi học buổi đầu kì 2 thế nào? Bao nhiều là vấn đề cứ dồn dập lên đầu, lắm khi mình nghĩ là không biết mục đích cuộc sống là gì? Thôi, đừng nói với mình tiền không phải là mục đích nhé, cũng đừng nói hạnh phúc là mục đích nhé...chẳng có gì là tuyệt đối cả. Cũng chính vì những cái băn khoăn "tuổi mới lớn" đó mà mình mới viết topic này mạo muội hỏi các bạn nè.
https://songhoai.forumvi.com
Share this post on: reddit

Cuộc sống của chúng ta rồi sẽ thế nào? :: Comments

anhphuck7hht
Re: Cuộc sống của chúng ta rồi sẽ thế nào?
Bài gửi Mon Jan 25, 2010 5:59 pm by anhphuck7hht
hay nho' rang minh da,dang va se gia.roi sau nay se chin' chan' hon khj suy nghj 1 dieu j do.hay tan huong cuoc song hien tai dj."cuoc song cua nhung nguoi tre".
Co ve dung, nhung ma noi chung ai ai cung so rang chung ta se gia, roi chung ta chet di, va cai the gioi day noi an choi nay se khong con y nghia voi ta nua.
anhphuck7hht
Bài gửi Tue Jan 26, 2010 2:38 pm by anhphuck7hht
cai' do' thi con tuy vao moi nguoi thoi.noi chung la hay co gang dung suy nghi nhieu ve noi buon.hieu khong thang ban.
Chú nói có lí!
men_ptit_99
Bài gửi Sun Mar 21, 2010 9:22 pm by men_ptit_99
nghe cũng được.cố gắng trân trọng thời gian và biết làm đúng cách để không lãng phí thời gian bạn nhé!!!
phamthang
Bài gửi Mon Aug 09, 2010 1:19 pm by phamthang
<P align=left><FONT color=red>Van de nan giai bay gio cua t la khong biet khi mo ti t lay chong day? huhu</FONT></P>
phamthang
Bài gửi Mon Aug 09, 2010 1:20 pm by phamthang
Van de nan giai bay gio cua t la khong biet khi mo ti t lay chong day? huhu
Admin
Mai về cưới em hẹ.
Hoang nguyen
Bài gửi Wed Sep 08, 2010 7:11 pm by Hoang nguyen
tuong lai se biet

Cuộc sống của chúng ta rồi sẽ thế nào?

Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» cuoc song cua to
» Cuộc sống sinh viên chán bỏ xừ nó đi
» Chúng ta không cô đơn
» anh em oi lam chen ruou nao
» Giới trẻ và hội chứng Internet